Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ลายพิมพ์แบบนี้เรียกว่าอะไรครับ

อยากถามคนทีึ่ี่เรียนทางศิลปะหน่อยครับว่า ART WORK แบบนี้เรียกว่าอะไร (ลายพิมพ์นกอินทรีย์กับเด็กอ่ะครับ)แล้วถ้าผมจะ SEARCH ในเนตต้องใช้KEYWORD อะไร หรือถ้าจะหาเป็น CLIP ART แบบนี้ล้วนๆ จะพอมีมั้ย เพราะถ้าเป็นที่พันทิพย์ มันจะรวมๆกันมาหลายๆประเภท ใช้ยากดูยาก
    อยากได้แบบที่ทั้งแผ่นเป็นลายพิมพ์อย่างงี้ล้วนๆ เคยเจอแต่แบบลายไทยแบบนี้หาไม่มีเลย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : megasawa - [ 2 ธ.ค. 50 01:07:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom