Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

%%% ผู้ ห ญิ ง โ ต๊ ะ เ ค รื่ อ ง แ ป้ ง ค รั บ บ บ บ...ให้คำปรึกษาผมหน่อย %%%

เรื่องมันมีอยู่ว่า...แฟนผมเค้างอนผมครับ เพราะว่าเค้าจะซื้อเครื่องสำอางค์แล้วผมก้อบ่นไปครับว่ามีตั้งเยอะตั้งแยะแล้ว (แวะมันทุกครั้งที่ไปเดินห้าง)
    เค้าก็บอกว่าแบบนี้ยังไม่มีเลย บลาๆๆ เหตุผล(ฟังไม่ค่อยขึ้น)สารพัดครับ ผมขัดใจไป3-4รอบเอง เค้าก็งอนผมไปเลยครับ พูดประชดผมอยู่ได้ทั้งวัน ทีนี้ชวนไปไหนก็ไม่ยอมไป...แถมไม่เอาใจใส่ผมเลยครับ นั่งอยู่หน้าคอมฯทั้งวันครับอ่านทุกทู้แล้วมั้งครับในโต๊ะเครื่องแป้งเนี่ย...ผมก็อธิษฐานในใจว่าเธออ่านแล้วคงจะปรับปรุงตัวเองให้สวยขึ้นเหมือนสาวๆโต๊ะแป้งครับ แต่ก็เห็นว่าเหมือนเดิมอ่ะครับไม่เห็นสวยขึ้นเลย ปล.แต่เธอน่ารักครับ (เผื่อเธออ่านเจอออออ แหะๆ)
    ผมเลยว่าจะออกไปข้างนอก ซื้อลิปสติกที่เค้าอยากได้มาง้อ+surprise เค้าซักหน่อย ช่วยบอกผมทีครับว่าผู้หญิงชอบลิปสติกสีอะไร ยี่ห้อไรกันครับ ขอที่ราคาไม่แพงมากนะครับ เพราะผมเป็นแค่วิศวกรเงินเดือนถูกๆ
    ให้คำปรึกษาผมด้วยนะครับ ถ้าไม่เห็นแก่ผม ก็ขอให้เห็นแก่เพื่อนสมาชิกแฟนพันธ์แท้โต๊ะนี้เถอะนะครับ เดี๋ยวเธอจะสวยสู้สาวๆที่นี่ไม่ได้

ปล. รอฟังคำตอบอยู่นะครับ โทษทีนะครับ กระทู้ยาวไปหน่อย --"

จากคุณ : unji_jubb - [ 2 ธ.ค. 50 10:55:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom