Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามเรื่อง Burt's Bee หน่อยค่ะ

คือว่าสั่งซื้อ Burt's Bee repair serum ตามที่เพื่อนๆแนะนำมาจากเนตอ่ะค่ะ

ได้ของวันนี้ แต่พอดมกลิ่นแล้ว ....
    อืม...กลิ่นแอบเหมือนน้ำมันมวยอ่ะ  คือมันไม่ค่อยหอมอ่ะค่ะ  
    คล้ายๆน้ำมันมวยจริงๆเลย   ตอนแรกนึกว่ามันจะกลิ่นกุหลาบหรือดอกไม้หอมๆ อ่ะค่ะ
    เป็นกลิ่นของมันอยู่แล้วป่ะคะ  ตอนนี้เลยยังไม่กล้าใช้เลย กลัวไม่ได้ของจริง
    แล้วถ้าเข้าตาจะแย่เพราะใช้ทาที่ตา
    ใครเคยใช้ช่วยบอกหน่อยนะคะ  ถ้ามันกลิ่นแบบนี้อยู่แล้วจะได้กล้าใช้ซะที

จากคุณ : เค้กกล้วยหอม - [ 3 ธ.ค. 50 22:15:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom