Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ร้านตัดผม Tomotomo แถวคาร์ฟูร์ อ่อนนุช เริ่ด แจ่มสมคำร่ำลือ เจง เจง

ไปซอยมาเมื่อวานนี้จ้า หลังจาก search หาร้านตัดผมอยู่พักนึง อ่านกิตติศัพท์แล้วเลยอยากลองตัดดู เมื่อวานเลยดุ่มๆ เข้าไป
    เปิดประตูร้านเข้าไปเจอหนุ่มๆ นักศึกษานั่งกันอยู่ประมาณ 2 คนแม่เจ้าเกือบถอดใจ เพราะในร้านมีพี่เจ้าของร้านตัดคนเดียวง่ะ
    เอา ฟระ ไหนๆ ก็ไหนๆ เลยลองรอ ไม่ผิดหวังเจง เจง พี่ช่างตัดผม ตัดได้เร็วมากก แถมดูโปรสุดๆ  เรารอแป๊บเดียวก็ได้ไปสระ เห็นว่าน้องผู้ช่วยสระผมยังไม่ได้กินข้าวตั้งแต่เที่ยงเพราะลูกค้าเยอะมาก  แชมพูเจ๋ง ง่ะหอมกลิ่นมะกรูดเลย สระเสร็จผมก็นิ่มมมมมม มาก  ประทับใจจัง อ้อ ร้านนี้มีพี่ผู้ชายอีกคน ดูท่าแล้วเหมือนจะเป็นเจ้าของร้านอีกคน คนญี่ปุ่นชัวร์ฟันธง แต่พูดไทยชัดแจ๋วววววว อังกฤษ ก็ชัด  แถมความรู้เรื่องเส้นผมก็เริ่ด เราเลยถามว่า TOMOTOMO แปลว่าอะไร  เค้าว่าแปลว่า เพื่อน เพราะอยากให้ลูกค้ารู้สึกว่าเค้าเป็นเพื่อน และเค้าก็ทำผมให้ลูกค้าอย่างดีเหมือนทุกคนเป็นเพื่อนเค้า โห.. เอาไปเลยจ้า 10 แต้ม  พี่คนตัดเป็นผู้หญิงนะสุภาพมากๆ เราก็ปริ้นต์รูปไปให้พี่เค้าช่วยดูว่าผมเรากะ หนังหน้าเราเนี่ยเหมาะกะ ทรงไหน พี่เค้าก็ช่วยดู และไม่ผิดหวังจ้า...  ชอบมากกกก  ซอยเนียนละเอียด พอรู้ราคายิ่งปลื้ม 180 ง่ะ ชั้นร้ากกกกก ร้านนี้ ตอนเช้าเข้าออฟฟิศ ถูกทักตั้งกะหน้าลิฟต์เลยว่าแจ่ม เริ่ด หุ หุ ของดีบอกต่อจ้า...  ไปลอง ไปลอง

จากคุณ : minimint7 - [ 4 ธ.ค. 50 09:24:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom