Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอารูปหลังจากดัดถาวรผมมาให้ดูเล่นๆค่ะเผื่อใครอยากจะดัด

ดัดแกนไฟฟ้าค่ะ ราคา 1500บาท
    เราอยู่ที่จีน ก็เลยดัดที่นี้ค่ะ
    มีเพื่อนๆหลายคนทักว่าถูกดี...
    แรกๆที่เห็นทรงผมตัวเอง
    อยากจะกรี๊ดค่ะ
    คิดตอนนั้นว่าจะออกจะจากร้านดีหรือว่าจะให้เขาตัดสั้นให้เลยดีเนี้ย..
    รับไม่ได้อย่างแรงค่ะ
    ..
    ถามสามีแล้วสามีก็ หน้าบึ้ง ไม่พูดไม่จา เหมือนไม่ค่อยพอใจ...
    ก็เลยเอามาให้เพื่อนๆในห้องนี้ดูกันเล่นๆค่ะ..
    เผื่อใครคิดอยากจะไปดัด
    ตอนนี้เรายังคิดอยู่เลยว่า เราคิดถูกหรือผิดเนี้ย

แต่ก็มีเพื่อนอีกหลายคนบอกว่า เออ ทำล่ะแปลกตาดี ก็ดูดี
    แต่เราไม่ค่อยอยากจะเชื่อเพื่อนเท่าไหร่เลย มีเพื่อนคนไหนบ้างล่ะค่ะ
    จะกล้าพูดความจริง บอกว่า เออทำมาแล้ว ไม่สวยว่ะ ..เสียดายเงิน
    อะไรประมาณนี้...
    เราอยากจะฟังความจริงบ้างจังเลยค่ะ....
    เพื่อนๆว่าไงช่วยคอมเม้นท์ด้วยนะค่ะ..

แก้ไขเมื่อ 05 ธ.ค. 50 13:24:23

แก้ไขเมื่อ 05 ธ.ค. 50 00:49:38

แก้ไขเมื่อ 05 ธ.ค. 50 00:12:03

จากคุณ : หนูหมิงหมิง - [ วันพ่อแห่งชาติ 00:06:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom