Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระทู้ปักใจโต๊ะเครื่องแป้ง : คุณรู้ไหมว่า เวลายิ้มและหน้าบึ้ง ต้องใช้กล้ามเนื้อใบหน้ากี่จุด ที่นี่มีคำตอบ ครับ!!

อ่านจาก นิตรสาร computertoday มาครับ

เห็นว่า มีประโยชน์ต่อการเผยแพร่ให้ทราบทั่วถึงกันครับ

เวลาคุณยิ้ม ต้องใช้กล้ามเนื้อใบหน้า

17 จุด

ตอนคุณอารมณ์เสีย ทำหน้าบึ้ง (ไม่น่ารักเลยนะ)
    ต้องใช้กล้ามเนื้อใบหน้า

43 จุด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อ่านแล้วใจหายไหมครับ
    เยอะเอาการนะเนี้ย

เพราะฉะนั้น พวกเราหันมาอารมณ์ดี มองโลกในแง่ดี ไม่เครียด
    เพราะห้องนี้ อยาก สวย เลิศ แอบแบ๊ว เก๋ หล่อ น่ารัก เท่ห์ ไม่ใช่หรือ

แต่ทำไมตอนผมอารมณ์ไม่ดี ต้องทำหน้าบึ้งโดยไม่รู้ตัวหว่า

ปล. ขอขอบคุณนิตรสาร computertoday  ฉบับปักษ์หลังเดือนพฤศจิกายน ครับ

จากคุณ : เจ้าชายหิมะ - [ วันพ่อแห่งชาติ 00:36:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom