Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

****มือใหม่หัดติด "ขนตาปลอม" ขอถามด่วนๆ ค่ะ****

มือใหม่ค่ะ พึ่งไปถอยขนตาปลอมมา พร้อมอุปกรณ์ช่วยติด อิอิอิอิ

ทีนี้อยากทราบดังนี้ค่ะ
    1. ขนตาปลอมใช้แล้วต้องทำความสะอาดยังไงคะ?

2. เวลาใช่ขนตาปลอมติด ต้องทา eye liner ด้วยไหมคะ? เพราะเห็นว่าขอบขนตาปลอมมันก็สีดำอยู่แล้วนี่นะ?

3. แล้วต้องดัดขนตาจริงก่อนใส่ไหมคะ?

4. ขนตาปลอมใช้ได้นานแค่ไหนคะ? (หมายถึงอันนึงใช้ได้กี่ครั้ง)

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Love Actually is.. - [ วันพ่อแห่งชาติ 17:05:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom