Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยด้วยค่ะ ตัว Repair ของ ดร.สมชาย ทำไมยิ่งทายิ่งดำชัด

คือว่า เป็นสิว แต่หายแล้ว และยังคงเหลือรอยดำค่ะ

ทีนี้ อ่านที่ห้องนี้และเห็นหลายคนบอกว่า ตัว Repair ของ ดร.สมชาย ใช้แล้วดี เลยลองใช้มั่ง

แต่ปรากฎว่า ใช้แล้วทำไม รอยสิวยิ่งดำอ่ะคะ ตอนแรก คิดว่า เราคิดไปเอง แต่พี่ๆที่ทำงานก็ทักค่ะ หรือว่าแพ้ค่ะ เลิกใช้ดีหรือเปล่าคะ

และใช้ผลิตภัณฑ์ของยี่ห้ออะไรดีคะ รบกวนผู้รู้ตอบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Yakuza-Catz - [ 6 ธ.ค. 50 11:42:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom