Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขออนุญาตตั้งกระทู้อีกรอบนะคะ อายุ 35 แล้วใช้ทิ้นท์ทาแก้มได้มั้ยคะ

เห็นห้องนี้พุดถึงทิ้นท์ใช้ทาแก้ม  ทาปาก  แล้วเมื่อวานเรากับน้องที่ทำงานแวะไปที่OPก็เลยแว๊บไปดุทิ้นท์สีสวยๆตามที่สาวๆห้องนี้คุยกัน  01-02-03 เราก้กะว่าจะลองดูซักหน่อยน๊าเค้าว่ามันติดทนดี  แต่เผอิ๊ญน้องที่ไปด้วยเค้าก็อายุ 27 แล้วนะเค้าพูดขึ้นมาด้วยความหวังดีรึอะไรไม่รู้แต่เค้าพูดดังมากเค้าบอกว่าเราใช้ไม่ได้อายุมากแล้ว  คนที่ควรจะใช้ทิ้นท์ควรเป็นคนที่อายุน้อยกว่า 30 หน้าใสๆ  ว่าแล้วเค้าก้หยิบ02-04 ไป  โอ้พระเจ้าดีนะที่วันนั้นไม่มีลูกค้าอยู่ในร้านแล้วพนักงานก็นั่งหน้าเชิดไม่สนใจ  ถ้างั้นเราคงอายน่าดูที่ไม่เจียมอายุ  แต่เราจะยังไม่เชื่อน้องที่ทำงานเท่าสาวๆห้องเครื่องแป้งมาเฉลยให้เราหน่อยนะ  หรือบอกวิธีปัดแก้มให้สวยกว่าหรือสวยเหมือนคุณน้องที่งานหน่อย

จากคุณ : staryu - [ 9 ธ.ค. 50 07:11:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom