Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

REVIEW ++ ชวนมาดู LOLA กับชุดแปรงของแถมค่ะ ++

ช่วงนี้พิมกำลังอยู่ในช่วงเครียด ๆ ที่ต้องตัดสินใจครั้งสำคัญในชีวิตค่ะ  เป็นจุดเปลี่ยนที่ต้องเลือกระหว่างครอบครัวกับงานค่ะ  เฮ้อ เครียด ๆ จะทำอะไรดี   เลยไปเซ็นทรัลเพื่อคลายเครียดสักหนึ่งวันค่ะ  

ไปถึงก็มุ่งไปที่เคาเตอร์เครื่องสำอางเลยค่ะ  ไปที่ชั้นหนึ่งเดินเข้าส่วนของเคาน์เตอร์เครื่องสำอาง    ผ่านเคาเตอร์น้ำหอมดิออร์ คิดว่าไม่ใช่เคาน์เตอร์หลัก น่าจะป็นบูธจัดโปรโมชันมากกว่า  BA ยืนแจกกระดาษน้ำหอมอยู่  แจกให้คุณป้าที่เดินข้างหน้าพิมติด ๆ  แต่พอพิมเดินผ่านเธอกลับเชิดหน้าใส่  เสียความมั่นใจชั่วขณะหนึ่ง แต่ไม่เป็นไร  เพราะยังไงเธอจะไม่ได้เงินจากพิมไปตลอดชีวิตนี้ อิอิ  จำหน้าได้นะจ๊ะ  

พิมเลยแกล้งโฉบไปเคาน์เตอร์ข้าง ๆ ที่ติดกันเลยเป็นเคาน์เตอร์สีแดงสด LOLA ค่ะ  ตอนแรกว่าจะไปดูแป้งอย่างเดียว เพราะพ่อเคยซื้อแป้งกับกลอสมาฝากตอนไปอเมริกา  ใช้แล้วไม่แพ้และชอบ  ว่าจะได้แป้งอย่างเดียว กลับได้ primer มาด้วยค่ะ พี่บีเอบอกว่าช่วยบำรุงลดเลือนจุดด่างดำได้ด้วย (อันนี้พิมไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ ต้องพิสูจน์ก่อน)  พี่บีเอแนะนำแป้งสี Fawn ให้แต่พิมไม่ชอบวิ้งน่ะค่ะ  เลยเอาสี Bisque มา    

รูปข้างล่างด้านซ้ายมือนะคะ  สีจะอ่อนกว่าในรูปเล็กน้อย แต่พอทาก็พอดีกับสีผิวค่ะ ไม่วอกและไม่คล้ำเกินไป

จากคุณ : Macavity - [ 9 ธ.ค. 50 14:09:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom