Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

------------------- มา Review Lip Maquillage ค่ะ ---------------

สวัสดีค่ะ  วันนี้จอยมา  Review  Lip  Maquillage ค่ะ

ไม่เคยรีวิวในกระทู้เลย  แต่มีบล็อกค่ะ  สมัยก่อนก็รีวิวในบล็อก  แต่ไม่เคยรีวิวในหน้ากระทู้เลยสักครั้ง  ตั้งกระทู้ถาม  กับตอบกระทู้อื่นๆ แค่นั้น

ตื่นเต้นจัง ^^

เข้าเรื่องเลยค่ะ  จอยชอบเครื่องสำอางญี่ปุ่น โดยเฉพาะเรื่องสีๆ   รู้สึกว่ามันเข้ากับตัวเองดีค่ะ

ลิปมากียาจเนี่ย  มันแพงงงงงงงงงงงงงงง  มากเลยในไทย

ก่อนนี้ก็ไม่คิดว่าจะซื้อหรอกค่ะ  แบบว่าคิดว่าเอาเปรียบผู้บริโภคไปนิด  โก่งราคาไปหน่อยอะค่ะ   ลิปอื่นๆ 800-900 ก็ว่าแพงแล้วนะ

แต่พอไปซื้ออายแชโดว์ แล้วได้ลอง  ชอบมากๆเลยค่ะ  แต่ยังไม่ได้ถอยมา  มันแพงอะ  บีเอเลยให้เทสเตอร์มา

เอากลับมาใช้ที่บ้าน  โอ้แม่เจ้า   ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้!!!!

รู้ตัวอีกทีก็เป็นอย่างที่เห็นแล้วค่ะ   _ _"

จากคุณ : คุณหนูจอย - [ 9 ธ.ค. 50 14:12:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom