Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คิ้วแหว่ง แก้ไขยังไงอ่า T^T ต่อจากคิ้วขอระบายนิดน๊าเซรงตัวเองอ่า

พลาดไปแล้ว คิ้วแหว่งอ่าค่ะ แก้ไขไงดีคะ
    คือว่า โดยปกติแล้วเราเป็นคนคิ้วหน้าค่ะ (เอ่อ..ขนบนใบหน้าเยอะด้วย)
    เรากะว่าจะรอให้คิ้วขึ้นหมดเต็มที่ก่อนอ่ะค่ะ แต่มันนานเหลือเกิน 2-3 เดือนได้ ยังงี้คิ้วเราคงรกน่าดูเลยอ่า
    จะออกไปข้างนอกก็รู้สึกขี้เหร่ อายเค้าอ่า
    จะเขียนคิ้วก็เขียนไม่เป็น ไม่เคยเขียนอ่าเพราะขนเยอะ แล้วก็ดกดำด้วย
    เพื่อนๆ มีวิธีดีๆ แนะนำบ้างมั้ยคะ T^T

อย่าว่ากันเลยน๊า เราเองก็เพิ่งค่อยๆ หัดสวยอยู่อ่ะค่ะ
    แต่ตอนนี้รู้สึกตัวเองย่ำอยู่กะที่อ่า ไม่ค่อยพัฒนาด้านความสวยเท่าไหร่เลย
    ทั้งๆ ที่ก็เข้าห้องโต๊ะเครื่องแป้งอยู่เกือบทุกวัน (เศร้าอ่า ฮือๆ)

ขอต่ออีกหน่อยได้มั้ยคะ คือช้ำใจมากเลยอ่า
    เมื่อสองอาทิตย์ก่อนไปงานแต่งงานญาติมาค่ะ
    โห..ทุเรศตัวเองมากเลยอ่า พลาดมากๆ อ่าค่ะ
    พลาดงานกลางคืนค่ะ ใส่ชุดเกาะอก ผ้าชีฟองสีเหลืองอ่าค่ะ
    แต่งหน้าแต่งผมไม่เรียบร้อยอ่า
    แต่งหน้างี้ซีด ๆๆๆ เป็นไก่ต้มอ่า
    หัวก็มัดรวบครึ่งหัว ไม่ได้รีดไม่ได้ไดร์ ผมเราตัดสไลด์อ่า มันก็ฟูชี้โด่ ชี้เด่
    คือเราแต่งตัวไม่ทันอ่า ไปแต่งตัวต่อบนรถ
    มัดผมก็ไม่ได้ส่องกระจกดูตัวเองเลย ให้คนที่มาด้วยกันช่วยดู ผลเลยออกมา...(T^T จะไม่ไว้ใจคนข้างๆ แล้วอ่า)
    แถมที่น่าโมโหมาก ๆ อ่ะค่ะ
    เป็นประเภทรักพี่เสียดายน้องอ่า
    ใส่ตุ้มหูระย้า แล้วยังจะใส่สร้อยคอจี้เพชรเม็ดเล็กๆ อีกอ่า
    พอมาเห็นรูปตัวเอง เศร้าสุดๆ เลย ดูไม่ได้เลยค่ะ
    นึกขึ้นมา วันนั้นกล้าออกไปให้ชาวบ้านเค้าเห็นได้ยังไงเนี่ย T^T

เสียชื่อสาวโต๊ะเครื่องแป้งอย่างเรา(ตัวเราเอง)เลยอ่า แงๆ
    สงสัยต้องฝึกกับเพื่อนๆ ห้องนี้อีกนานเลย
    เราจะสวยอย่างคนอื่นเค้าได้ไหมเนี่ย :'(

แก้ไขเมื่อ 10 ธ.ค. 50 00:42:56

จากคุณ : น้ำหวาน - [ วันรัฐธรรมนูญ 00:41:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom