Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

##### รีวิว ##### ของใช้เล็กๆน้อยๆ(ตอน...แป้งทาหน้า..ของคนบ้าแป้ง) อิอิ

นำแป้งที่ใช้อยู่มารีวิวให้ชมกันเล่นๆคะ

แป้งที่ถ่ายรูปโดยฝีมือห่วยๆของเรา อิอิ คือ แป้งที่ยังใช้อยู่และยังเก็บไว้อยู่คะบางตัวก็หมดไปบ้าง

ส่วนรูปที่ไม่ได้ถ่าย..แต่ยืมรูปจากเวปมาคือ แป้งที่เราใช้แล้วไม่ถูกใจหรือถูกใจ..แต่กลัวใช้ไม่หมด..ให้พี่สาว กับ คุณแม่ไปใช้แล้วคะเลยไม่มีของให้ถ่าย..เลยไปยืมรูปจากเวปมานะ

มาดูเนื้อหากันนะค่ะว่าแป้งแต่ละตัวในความคิดเราเป็นเช่นไร

แป้งที่เราใช้..ไม่แพงนะค่ะราคาถูกๆเลย ...เงินไม่ค่อยมีก็งี้ อิอิ  ....กระดิ่งกระดิ่งกระดิ่งกระดิ่งกระดิ่ง

จากคุณ : ซานฟราน - [ 11 ธ.ค. 50 13:44:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom