Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*\\* REVIEW : ผมซอยสั้น(กุด)และความพยายามในการทำสีของอิชั้น *//*

ห่างหายจากการตั้งกระทู้ไปนาน .. ครั้งนี้ ขอมารีวิวประจานตัวเองซักเล็กน้อยนะคะ

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา .. เกิดอาการเสี้ยน อยากตัดผมตะหงิดๆ
    จะช้าอยู่ไย หัวก็หัวเรา ผมก็ผมเรา (ผู้ชายไม่ชอบก็ช่างเค้าปะไร)
    เข้าร้านประจำ .. เจอช่างประจำ .. ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลง ตัดโลด (ทรงตามใจช่าง)

รูป Before .. หัวดำ เนื่องจากสีผมเก่าหลุดออกหมดแล้ว (-_-")
    ผมก็ไม่ได้ยาวมากมายหรอก แต่ว่าอิชั้นแอบโรคจิตเล็กน้อย
    ไว้ผมยาวแล้วรู้สึกแปลกๆ .. ในรูปนี้คือมันเริ่มไม่เป็นทรงแล้ว
    ส่งผลให้แลดูโทรมจัด (ถ้าไม่ได้แต่งหน้า)

จากคุณ : s.o.s - [ 11 ธ.ค. 50 21:11:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom