Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(((ขอนอกเรื่องนิดหนึ่งค่ะ))) เด็กสกอยย์นี่ เสื้อผ้า+หน้า +ผมประมาณไหนค่ะ

มีคนบอกว่าเราเหมือนเด็กสกอยย์อะค่ะ  เท่าที่รู้มาคือเด็กสกอยย์คือน้องๆวัยรุ่นผู้หญิงเขานั่งซ้อนมอเตอร์ไซด์แว๊นๆ

คือไม่ได้ว่านะค่ะ  เพราะมันเรื่องส่วนตัว  แต่แอบจิตตกนิดหนึ่ง  เพราะเราทำงานแล้ว เลยไม่แน่ใจว่าเราเหมือนตรงไหน

เราแต่งตัวประมาณ เดรสยาว+ใส่กางเกงขาสั้นข้างใน  บางวันก็กางเกงยีนส์ +เสื้อยืดธรรมดา (ที่ทำงานแต่งตัวได้ฟรีสไตร์)  เพราะเราทำผมน้ำตาลแล้วดัดหรือเปล่า ถ้าวันทำงานเราจะไม่แต่งหน้า  จะแต่งเฉพาะตอนไปเที่ยว หรือวันหยุดแค่นั้น

???????????????????????

เริ่มเครียดนิดหนึ่งแล้วอ่ะค่ะ  คือเราก็แต่งตัวแบบที่เป็นตัวเรานะ  คงจะไม่เปลี่ยนแปลงอะไรไปจากนี้เยอะ  แต่จะได้ระมัดระวังการแต่งตัวมากขึ้น

จากคุณ : ZakUrA_mO - [ 12 ธ.ค. 50 16:23:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom