Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามสาวๆหน่อยครับ หากเดินๆอยู่ แล้วผู้ชายเข้าไปจีบ(แบบขอmsn)ไรเงี้ย จะทำอย่างไรครับ

คือ  สมมติสาวๆทั้งหลาย แบบว่าเดินๆอยู่ ในห้าง(แบบว่างๆน่ะครับ) หรือ บนรถไฟฟ้า หรือ ใต้ดิน อะไรก็แล้วแต่    แล้วผู้ชายอย่างผมบังเอิญถูกชะตาอย่างแรง  อยากจะทำความรู้จักเนี้ย   จะมีความเป็นไปได้มากน้อยแค่ไหน

เรื่องจะขอเบอร์ อันนี้ผมเดาว่าคงยาก  แต่สมมติว่าขอ msn แทน จะได้ม่ะครับ(หรือว่าได้แต่ฝันต่อ อิอิ)

เข้าใจครับว่า  ส่วนหนึ่งก็ต้องอยู่ที่ ลักษณะภายนอกของผู้ชายด้วย ว่าดูดีมีเสน่ห์หรือป่าว   แต่ก็สมมติเอาว่าไม่น่าเกลียดล่ะกัน  แบบพอดูได้ เข้าไปทักแบบสุภาพ ไรเงี้ยอ่ะครับ  

สาวๆจะอนุญาตให้อะไรป่าวครับ หรือว่าปฏิเสธอย่างเดียวเลย

หรือว่าต้องทำใจเพียงอย่างเดียว  คือ(เดิน)ผ่านแล้ว ผ่านไปเถอะ  อย่าหวังเลย เช่อะ ฉันไม่สนแกหรอก  อะไรแบบนี้หรือป่าวครับ  

ปล.เพื่อนมันถามมาครับ (ผมเองก็อยากรู้ด้วย อิอิ)
    ปล.2 ขอโทษที่ตั้งในหมวดนี้ครับ อยากให้ขึ้นหน้ารวม(คิดเอาเองว่า ถ้าไม่งาม ชายคงไม่เข้าไปทัก อิอิ)

จากคุณ : Future is on my hand - [ 14 ธ.ค. 50 14:50:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom