Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

--- กระทู้แบ่งกันสวย มาร่วมแชร์ประสบการณ์กับสิ่งที่ใช้แล้วได้ผล จขกท.มีเรื่องมาแชร์ 2 เรื่องค่ะ ---

อย่างแรกเลย คงจะเป็นความดีใจของสาวตาสองชั้นหลบในค่ะ เมื่อประมาณเดือนก่อนเราได้ซื้อกาวทำตาสองชั้นมาจากมาบุญครอง เพราะอยากให้ชั้นตาดูหนาขึ้น แต่ด้วยความที่ใช้ไม่ค่อยเป็นค่ะ เลยลองทำก่อนล้างหน้า จนตอนนี้ชั้นตาเป็นรอยตามที่ทำ กลายเป็นสองชั้นหนาไปแล้วค่ะ ดีใจมากกกกกกกกกกกกกกกกก

อย่างที่สอง สำหรับคนที่ก้นเป็นตูดไก่ เราเป็นไม่มากนะคะ แต่อยากให้มันเรียบเนียนขึ้น ลองซื้อ กานิเย่ ฟิท แบบเจลนะคะ มาใช้ ตอนนี้ใช้ได้ประมาณ 2 อาทิตย์แล้ว รู้สึกก้นเรียบเนียนขึ้นค่ะ

ใครมีอะไรที่ใช้แล้วได้ผลมาแชร์กันฟังบ้างนะคะ จะได้แบ่ง ๆ กันสวย ^^

จากคุณ : ploy_sdcu - [ 18 ธ.ค. 50 22:44:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom