Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

หา night cream ค่ะของ L'occitane ช่วยหน่อยจ้า

มีใครเคยใช้ครีมของ L'occitane มั่งคะ พอดี searchๆ  ดูบอกว่า immortelle havest very precious ใช้ดีกัน พอดีเห็นในเว็บขายเครื่องสำอาง มี olive radiance moisturizing ก็น่าสนนะ อายุประมาณ 26 ใช้อันไหนดีล่ะค่ะ คิดว่าซื้อในเว็บถูกกว่าใน shop แน่เลย (ตอนนี่อยู่ออส รู้สึกเครื่องสำอางค์ทุกยี่ห้อแพงหมดเลยค่ะ เซ้งมาก! เลยซื้อผ่านเน็ตเอา)

จากคุณ : pangko - [ 18 ธ.ค. 50 23:54:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom