Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

How to แต่งหน้าเจ้าสาว ต้องแต่งเข้มจริงหรือ? ( PingPii & Sushiboy69 )

เป็นข้อสงสัยมาตลอด และเป็นสิ่งที่เจ้าสาวถามตลอดว่าแต่งแบบนี้จะดูจืดไปหรือเปล่าคะ

แต่งหน้าเจ้าสาวสำหรับผม ผมเน้นความกลมกลืน และการสร้างโครงหน้าให้ได้รูป แค่นั้นเพียงลงสีสันเพียงเล็กน้อยก็สวยแล้วครับผม ไม่ต้องให้สีเข้มจัดอย่างที่ทุกคนเข้าใจกัน

กลับมาที่คุณเอ๋เจ้าสาวคนเดิมก่อนแต่งมีปัญหาเรื่องสิว และรอยสิว (ภาพช่วงวันหมั้น)

ในงานวันหมั้นซึ่งเป็นงานกลางวันผมเลือกแต่งด้วยสีโทนชมพูหวานๆ เน้นคิ้วให้เข้มเพื่อรับกับชุดไทย ( ขออภัยที่ไม่มีรูปในงานครับ )

จากคุณ : pingpii - [ 19 ธ.ค. 50 00:42:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom