Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(((กระทู้ขอความช่วยเหลือ))) เปลือกตามัน+เบ้าตาคล้ำคนละสีกับผิวหน้า+ทาอายแชร์โดว์สีก็เปลี่ยน (((เซ็งงงค่ะ)))

เปลือกตามัน+เบ้าตาคล้ำเป็นคนละสีกับผิวหน้าเลยค่ะ

เป็นคนผิวขาวเหลือง
    เบ้าตาคล้ำแทบจะตัดกับสีผิวหน้า

ทาอายแชร์โดว์สีก็เปลี่ยนหมด
    ลงสีน้ำตาลก็กลืนไปเลย มองไม่เห็น
    ลงสีฟ้า มองออกเป็นสีขาวซะงั้น

ไม่รู้จะทำไงแล้วค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้า

ปล.ใช้ Smart Search แล้วไม่พบคำตอบที่ต้องการค่ะ

จากคุณ : กินขนม - [ 19 ธ.ค. 50 12:18:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom