Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ รีวิว @@เคล็ดลับที่ไม่ลับสำหรับคนผิวแพ้ง่ายอย่างเรา..ของไม่แพงด้วยคะสาวกผิวแพ้ง่ายมาม๊ะ อิอิ

อยากแชร์ประสบการณ์การใช้แล้วดีจริงๆ(สำหรับผิวเรานะค่ะ) ผิวเราผิวมันมาก แพ้ง่ายระดับกลางเกือบถึงระดับสูง
    เป็นสิวง่ายมากๆ ด้วยคะ...อยากรีวิวของที่เราใช้แล้วอืม มันใช้ดีนะสะดวกด้วย เพราะเป็นคนขี้เกียจและไม่ชอบการทำความสะอาดขั้นตอนแยะที่สำคัญเงินไม่ค่อยมีด้วย...อยากเอามาให้เพื่อนๆทุกคนได้ชมเผื่อเป็นประโยชน์บ้างในการเลือกซื้อนะ ช่วยๆกันจะได้ไม่ต้องเสียเงินกับของแพงๆจะได้มีเงินเก็บกันเอาไว้ไปเที่ยวทะเลหรือเอาไว้ไปทานขนม ซื้อกระเป๋า เสื้อผ้าสวยๆ    เอาเป็นเงินฉุกเฉิน(อันนี้สำหรับคนที่ทำงานแล้วนะ อิอิ)และเอาไว้ซื้ออาหารดีๆบำรุงร่างกายตัวเองกันคะจะได้ไม่หมดเงินกับของแพงๆของถูกๆก็มีดีนะ....มาเดี๋ยวเรามาดูกันคะ..กระดิ่ง

จากคุณ : ซานฟราน - [ 20 ธ.ค. 50 18:07:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom