Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

:+: Review "Befenit" :+: ค่ะ

เมื่อวันจันทร์ไปสอยBenefitมาค่ะ หลังจากที่ไปเล็งๆไว้รอบนึงเมื่อวันเปิดตัว แต่คนเยอะมาก เวียนหัว เลยไม่ได้อะไรมาซักอย่าง

กลับมานั่งSearchข้อมูลกระจาย listดูว่าอยากได้อะไรมั่ง

จนได้ฤกษ์งามยามดี กลับไปสอยมาเต็มMaxค่ะ

ปล.ต้องขออภัยที่ใช้รูปจากwebsite ของ benefit นะคะ
    เพราะถ่ายเองคงออกมาไม่ชัดแน่เลย

เคาท์เตอร์ Benefit ตอนนี้เปิดแห่งแรกที่ Centralชิดลมนะคะ
    อยู่ตรงข้ามกับ La Mer

ตอนนี้ไม่รับคูปอง หรือ Sticker ใดๆค่ะ

รับส่วนลดแค่ 5% จากบัตร Central card เท่านั้นค่ะ

ในอนาคตเห็นว่า ประมาณเดือนกุมภาพันธ์ จะไปเปิดเคาท์เตอร์แห่งที่2 ที่ Central ลาดพร้าวนะคะ

+++รีบพิมพ์ไปหน่อย Benefit ค่ะ ไม่ใช่ Befenit แหะๆๆ +++

แก้ไขเมื่อ 21 ธ.ค. 50 22:33:51

แก้ไขเมื่อ 21 ธ.ค. 50 22:06:10

แก้ไขเมื่อ 21 ธ.ค. 50 22:05:41

แก้ไขเมื่อ 21 ธ.ค. 50 21:57:03

จากคุณ : BaMBie Candy - [ 21 ธ.ค. 50 21:24:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom