CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ระหว่างทำคาร์บ๊อกซี่ กับดูดไขมัน จากแพทย์ผู้เชียวชาญ เพื่อนๆ จะเลือกทำแบบไหนค่ะ โหวต+แสดงความคิดเห็นหน่อยค่ะ

คาร์บ๊อกซี่ (7 คน)
      ดูดไขมัน (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 13 คน

53.85%
     46.15%

คือ สงสัยด้วยว่า การทำคาร์บ็อกซี่ กับการดูดไขมัน มีข้อดี-ข้อด้อย แตกต่างกันยังไงอ่ะค่ะ และแบบไหนรวดเร็ว เห็นผลมากกว่ากันอ่ะค่ะ เพราะนู๋ดูแล้ว ก็เห็นราคาพอๆ กันเลยนี้น่า หลักหมื่นต้นๆ  ได้ยินว่า ดูดไขมัน เห็นผลชัด เอาออกเลยก้อเห็นนี้ค่ะ หรือคาร์บ๊อกซี่ก้อได้ยินว่า กระชับกล้ามเนื้อดีกว่า  >_< สับสนมากค่ะ  เพื่อนๆ ช่วยออกความเห็น ไม่งั้นหากขี้เกียจเขียนก้อโหวต แนะนำช่วยนู๋ที่จิค่ะ

คือเป็นคนไม่อ้วนนะค่ะ แต่มีพุงน้อยๆ T_T ที่ท้องใต้สะดืออ่ะค่ะ ที่แบบเอาออกยากมาก หากจะเลือกวิธีเอาไขมันตรงนี้ออกไป เพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์จะใช้วิธีใดใน สองอย่างนี้ดีค่ะ  ขอบคุณมากกกค่ะ  ขอให้คนมาช่วยแสดงความเห็นทุกท่าน สวยวันสวยคืนนะเคอะ  @^ ^@

จากคุณ : nite_neo - [ 22 ธ.ค. 50 03:25:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com