Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

** Review Benefit ค่า **

สวัสดีค่า... เห็นคุณ Bambie Candy ได้รีวิวส่วนนึงไปแล้ว ก็ขอเพิ่มรีวิวตัวอื่น เ็ป็นการสร้างกิเลสให้ชาวโต๊ะเครื่องแป้ง (ฮ่าๆ)

อย่างที่คุณ Bambie บอกไปแล้วนะคะ ตอนนี้มีที่เซ็นทรัลชิดลมที่เดียวเท่านั้นค่ะ ไม่รับสติกเกอร์ส่วนลด แต่ร่วมลด 5% สำหรับเซ็นทรัลการ์ด และ 10% สำหรับบัตรแพลททินั่มค่ะ

ข้อมูลผิวนะคะ
    ผิวผสม แพ้ง่าย ค่อนข้างขาวค่ะ

หมายเหตุ
    1. โปรดใช้วิจารณญาณนะคะ ดีสำหรับเรา แต่ไม่ใช่ว่าจะดีสำหรับทุกคนค่ะ
    2. สำหรับเพื่อนๆ ที่อยากไปที่เคาน์เตอร์ แล้วเจอคนเยอะ BA ไม่ว่าง มี BA คนมาเลเซียค่ะ สาวๆ ห้องนี้เก่ง speak english กันอยู่แล้ว ไม่ต้องกลัวค่ะ บุกเข้าไปเลย ส่วนตัวเราชอบมากกว่า BA ไทยอีกค่ะ เพราะว่าเขาทำที่ benefit ที่มาเลเซียอยู่ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 ธ.ค. 50 23:10:25

แก้ไขเมื่อ 24 ธ.ค. 50 15:17:45

จากคุณ : [@-Ga - Mi - Ga - zE-@] - [ 24 ธ.ค. 50 00:43:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom