CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยโหวตเบสใส(ซิลิโคน)ในดวงใจให้หน่อยค่ะ

model co (9 คน)
      SUQQU CREAMMY BASE <<< อันนี้ใช่เบสใสรึเปล่าคะ ไม่รูจักอ่ะค่ะ (1 คน)
      Base Kiss (มีเบสใสด้วยเหรอคะยี่ห้อนี้) (1 คน)
      RMK (2 คน)
      NARS (0 คน)
      mac stabe cream (2 คน)
      smashbox (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 19 คน

47.37%
     5.26%
     5.26%
     10.53%
     0.00%
     10.53%
     21.05%

สืบเนื่องมาจากกระทู้นี้ค่ะ >>http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q6155688/Q6155688.html

พอดีตั้งคำถามไป  เข้าใจว่าหลายคนคิดว่าเป็นเบสสี  
    คราวนี้เลยลิสรายชื่อยี่ห้อที่แต่ละกระทู้แนะนำมาค่ะ  
    ยังงงๆอยู่เพราะว่าบางอันเหมือนจะเป็นเบสสีอ่ะค่ะ  
    แต่ก็ไม่แน่ใจ

ช่วยโหวต "เบสใส" ในดวงใจให้หน่อยค่ะ
    ถ้าใครมียี่ห้ออื่นยังไงก็แนะนำกันได้นะคะ
    แล้วแต่ละแบบมันมีสรรพคุณต่างกัยยังไงคะ
    ขอทราบราคาและสถานที่ซื้อด้วยนะคะ  
    ขอเป็นแบบที่สามารถหาได้ในประเทศไทยนะคะ

ปล.ขอทราบราคาและสถานที่ซื้อของยี่ห้อของผลิตภัณฑ์ในช๊อยด้วยก็ดีนะคะ (หนูไม่รู้จักจริงๆค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 24 ธ.ค. 50 21:20:34

จากคุณ : green kitty - [ 24 ธ.ค. 50 01:10:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com