Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

-- ถามนิดนะคะ แอร์พอร์ตขาเข้ามีเคาท์เตอร์ขายคสอ.มั๊ยคะ --

คือกำลังจะกลับเมืองไทยค่ะ เลยอยากทราบว่าขาเข้ามีแผนกขายเครื่องสำอางค์มั๊ยเอ่ย อยากได้แอนนาซุยน่ะค่ะ เห็นห้องนี้บางคนบอกว่าได้ราคาถูกที่ดิวตี้ฟรี เลยอยากซื้อขาเข้าเพราะขาออกต้องรูดบัตรแน่(เนื่องจากช็อปกระจายไปเรียบร้อยแล้ว)
    และถ้ามีรบกวนขอพิกัดทีนะคะ

หรือถ้าไม่มีอยากถามเป็นว่าขาออกมีเครื่องสำอางค์ยี่ห้อไหนบ้างคะที่ได้ราคาถูก
    กว่าซื้อข้างนอกน่ะค่ะ่ ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : Mona...Da Vinci - [ 27 ธ.ค. 50 06:36:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom