Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เรื่องของ Shu Uemura จ๊า???

ปีใหม่นี้จะไปซื้อ คสอ. เป็นของขวัญให้ตัวเองค่ะ
    ละสนใจอยากเป็น member ของเครื่องสำอางกะเค้ามั่งงง (ไม่เคยมีกะเค้าเล๊ยยย)

สนใจ SHU อะค่ะ
    เพราะมีคนยุว่า concealer เค้าดีจริง ละก็กะลังอยากได้อยู่ด้วย
    เลยมีคำถามมากมายก่ายกอง ขอคำแนะนำจากสาวๆหน่อยนะคะ

1. member ของ shu นี่ ต้องซื้อเท่าไหร่คะ แล้วก็มีสิทธิพิเศษ+ของแถมยังไงบ้าง

2. นอกจากคอนซิลเลอร์แล้ว ซื้อไรอีกดีอ่ะคะ... เล็งไว้คือบรัชออน... ละก็นึกไม่ออกแล่ว -*-
    เพราะเราแต่งหน้าไม่เยอะค่ะ ใช้แค่ ---- เบส แป้งผสมรองพื้น คอนซิลเลอร์ บรัชออน อายไลน์เนอร์

3. ถ้าไม่เป็น member ของ shu สาวๆมียี่ห้อไหนแนะนำมั่งมั้ยคะ ที่เป็นแล้วคุ้มค่าอะค่ะ

4. llll นอกเรื่องค่ะ แหะๆ llll
    ตอนนี้เซนทรัลมีโปรโมชั่นลดราคา นาทีทอง หรือสิทธิพิเศษบัตรเครดิตอะไรมั่งมั้ยคะ เพราะถ้ามี จะได้เตรียมตัวไปกะหม่ามี๊ ให้เค้ารูดบัตรให้ ละเราให้เงินสดหม่ามี๊ไปแทนอะค่ะ ^_^

ขอบคุณมากๆเลยนะค๊า~*

จากคุณ : MonkeyRockey - [ 27 ธ.ค. 50 22:06:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom