Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระทู้เรียกร้องความสนใจ --------> เพื่อน ๆ ทำยังไงให้เป็นที่รู้จักในห้องโต๊ะคะ

เรื่องมานมีอยู่ว่า ( ยังกะเล่านิทาน )

นั่งอ่านห้องนี้มานาน ตั้งแต่ยังเป็นห้องสวนลุม แล้วก้คิดว่าอยากมีล๊อกอินกะเค้าบ้างตอนนั้นบัตรประชาชนหายลงทุน ไปถ่ายใหม่เพื่อมาสมัครโดยเฉพราะ พอจะปีใหม่แล้วก้เลยมานั่งคิดเล่น ๆ ว่า จะมีใครรู้จักชื่อล๊อกอินฉันบ้างป่ะหน้อ จะมาใครคุ้นๆป่าว (ออกแนวเรียกร้องความสนใจ) มานั่ง ๆ คิดเราก้ออยากเป็นคนนั้นที่มีงานมิตติ้ง พอไปถึงแล้วทุกคนก้อบอกว่าอ้อ คุณ smile2u_joy ไม่ใช่เหอะ ๆ ชื่อ ล๊อกอินอะไรนะคะ ไม่รู้จักเลย  

เข้าเรื่องนะคะหลังจาบ่นมานาน

-  เพื่อน พี่ ๆ น้อง ๆ ทำยังไงบ้างเพื่อ เป็นการแนะนำตัวให้เป็นที่รู้จักของคนในห้อง

-  พอแนะนำตัวแล้วทำอะไรต่อ เช่น รีวิว howto อะไรประมาณนี้อะคะ

-  สุดท้ายมีใครพอจะคุ้นชื่อ ล๊อคอินหนูบ้างไหมคะ

คำเตือน...กระทู้นี้ออกแนวเรียกร้องความสนใจจริงๆ ถ้าใครไม่ชอบ หนูขอโทษด้วยนะคะ ... ขอบคุณมากคะ

จากคุณ : smile2u_joy - [ 28 ธ.ค. 50 11:54:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom