Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รองพื้นแบบน้ำของ RMK กับ Lunasol

สนใจรองพื้นแบบน้ำของทั้ง 2 ตัวนี้ คือ RMK & Lunasol  แต่ตัดสินใจไม่ได้ว่าจะซื้อตัวไหนดี ไม่เคยแต่หน้า (เพิ่งหัดแต่งเพราะต้องไปสมัครงานค่ะ) มีรูขุมขนกว้างเล็กน้อย (เล็กน้อยจริงๆ) ปัญหาอื่นๆเกี่ยวกับผิวหน้าไม่มี อยากให้เพื่อนๆในบอร์ดช่วยกันตัดสินใจหน่อยค่ะ ว่าตัวไหนดีที่สุด (อยากได้แบบใสๆ เนียนๆ ไม่หนา ไม่หมอง ไม่มัน ทนตลอดวันค่ะ) คิดว่าจะใช้กับแป้งฝุ่น LM น่ะค่ะ มีคำถามด้วยค่ะ
    1. ราคา (ของทั้ง 2 ตัวนะคะ)
    2. สถานที่ซื้อ (ของทั้ง 2 ตัวเช่นกันค่ะ)
    3. ข้อดี-ข้อเสียของแต่ละตัว
    4. เพื่อนๆในบอร์ดคิดว่าตัวไหนดีที่สุด
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นที่เข้ามาช่วยตอบด้วยนะคะ (จะได้รีบไปซื้อค่ะ ขอบคุณจริงๆ)

จากคุณ : TriPlo - [ 28 ธ.ค. 50 15:00:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom