Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามสาวก origins หน่อยค่า

เห็นดูเป็นยี่ห้อธรรมชาติดี เลยสนใจจะซื้ออย่ค่ะ แบ่งเป็นข้อๆ นะคะ
    1. ครีมเห็ดนี่ช่วยอะไรหรอคะ  
    2. มีโฟมล้างหน้าตัวไหนช่วยให้ไม่เกิดสิวมั้ยอ่าคะ เคยเหน Checks and Balances แต่ไม่แน่ใจว่าใช่รึป่าว (อยากได้แบบล้างแล้วหน้าไม่แห้งเกินไป เพราะผิวผสมค่ะ)
    3. เซรั่มModern Fusionต่างกับพวก light year aheadยังไงคะ
    4. ว่าจะไปซื้อที่เซนทรัลเวิลด์ค่ะ บีเอที่นั่นเปนไงบ้างคะ

ขอบคุณนะคะสำหรับทุกๆ คำตอบ ขอให้ทั้งสวยทั้งหล่อทุกคนเลย

จากคุณ : banoffee pie - [ 28 ธ.ค. 50 17:21:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom