Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เปิดกรุ เครื่องสำอางค์มา รีวิวค่ะ มีแป้ง บลัช คอนซิลเลอร์ มาสคาร่า ลิป

มารีวิวให้เพื่อ ขอบคุณ เพื่อนๆ ในห้องค่ะ

เพราะว่ามีอยู่ครั้งหนึ่ง อยากซื้อ รองพื้น ลอร่าค่ะ แล้วไม่กล้าไปลองที่ เคาร์เตอร์ คือไปลองเฉยๆอ่ะได้นะ แต่อยากลองว่ามันกันน้ำไหม

เลยมาขอให้เพื่อนให้ห้องนี้ ช่วยเอารองพื้นที่มีมาหยดน้ำดูให้หน่อย

ปรากฎว่าน่ารักมากเลย เค้าทำให้จริงๆแล้วมาตอบ ทันใจมาก  จำชื่อไม่ได้ แต่ยังไม่ลืมน้าว่าห้องนี้น่ารักแค่ไหน ขอบคุณนะค่ะ

ใครใจดีไปแนะนำ ในกระทู้นี้หน่อยนะค่ะ
    http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q6186867/Q6186867.html

แก้ไขเมื่อ 31 ธ.ค. 50 01:46:09

จากคุณ : Anatasian - [ วันสิ้นปี 01:31:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom