Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++++แนะนำแนวการแต่งหน้าแบบ J.Lo หน่อยค่ะ ว่าต้องใช้Make up แนวไหน ++++++++

พอดีเมื่อเย็นวาน ดูConcert ของ J.Lo แล้วชอบสไตล์การแต่งหน้าของเค้ามากเลยค่ะ อยากรู้ว่าต้องซื้อเครื่องสำอางสีแนวไหนดีค่ะ ที่สำคัญที่ชอบมากๆเลย คือ ตาของเค้าอ่ะค่ะ มันดูหวาน ระยิบระยับดีจังเลย แล้วก็การเฉดดิ้งหน้าเค้าด้วยอ่ะค่ะ แอบรู้สึกว่าหน้าเค้าดูสว่างๆดี อยากรู้ว่าต้องใช้Makeup อะไรบ้างคะ ยกตัวอย่างยี่ห้อเลยก้อได้นะคะ
        คือสีผิวของเราประมาณเค้าเลย เลยอยากลองแต่งหน้าแบบเค้าบ้างจัง ^^" ชอบมากๆ ดูหวานแต่ไม่เลี่ยน

ปล. ขอโทษที่ไม่มีรูปตัวอย่างนะคะ ถ้าหาเจอแล้วจะลงมาแปะนะคะ

จากคุณ : ~Arthemis~ - [ วันสิ้นปี 01:34:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom