Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนถามเกี่ยวกับสิงคโปร์ และการไปช้อปที่ดิวตี้ฟรีรางน้ำค่ะ

กำลังจะไปสิงคโปร์อยากรู้ว่าถ้าซื้อของที่ดิวตี้ฟรีสิงคโปร์หรือที่รางน้ำถูกกว่ากันคะ ที่รางน้ำมีบัตรลดได้ถึง 20% แต่เค้าไม่รับทุกเคาน์เตอร์ใช่ไหมคะ
    ตอนนี้ดูกระเป๋าของ elle อยู่ใบนึง ที่รางน้ำไม่รู้จะมีหรือเปล่า แล้วใช้บัตรส่วนลดเพิ่มได้อีกมั๊ยคะ เพราะปกติที่ห้างตอนนี้ก็ลด 15% อยู่แล้ว
    พิมพ์มาซะมากมายเลย คือจริงๆแล้วอยากรู้น่ะค่ะว่าถ้าเรายังไม่มี list ของที่ต้องการซื้อไว้ก่อนควรไปเดินที่รางน้ำหรือเปล่าคะ แล้ว shop ต่างๆจะมีของครบเหมือนในห้างมั๊ยคะ กลัวไปแล้วไม่คุ้มน่ะคะ ถ้าไปต้องรีบด้วยเพราะบินอาทิตย์หน้าแล้ว ที่สิงคโปร์ไม่รู้มีน้ำยาเปลี่ยนสีผมของ prettia ขายหรือเปล่าคะ แล้วมีอะไรน่าซื้อมั่งแนะนำได้นะคะ ขอบคุณมั่กๆค่า

จากคุณ : d@zzel - [ วันสิ้นปี 09:45:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom