Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อาจจะซ้ำซากนะคะ แต่ช่วยตอบหนูทีค่ะ แนะนำ แป้งผ่องๆ ให้ทีค่ะ

เป็นคนผิวขาวเหลืองค่ะ  ออกไปทางขาวมากกว่า
    อยากได้แป้งผ่อง ๆๆๆๆๆ  ไม่เคยเจอที่ถูกใจสักที
    หาในกระทู้เก่าๆ ลองมาเยอะแล้ว ก็ไม่ถูกใจ

ไม่เป็นคราบ ก็หมองแบบโดนของ
    ไม่หนาก็หมอง ไม่หมองก็ลอย  ฮึ่มมม ( -..-" )

ช่วยสงเคราะหาแป้งที่ถูกใจให้ทีค่า
    จะรองพื้น ไม่รอง ปกปิดไม่ปกปิดก็ไม่มีปัญหาค่ะ
    ไม่ต้องคุมมันก็ได้ เอา ผ่องๆๆๆ อร๊ายยยย (อยากจะกรี๊ดด - -*)

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากกกค่า  :D

ของขวัญ ปีใหม่ ของขวัญ

ขอให้สวยและรวย
    คุณแฟนรักแฟนหลง ฝาชีบูชา  โบนัสเยอะๆ  

พลุ พลุ พลุ

จากคุณ : 60chicz! - [ วันสิ้นปี 17:43:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom