Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เพื่อนๆ ใช้กล่องเครื่องสำอางแบบไหนคะ มาโชว์กันหน่อยค่ะ

เราใช้ถุงมีซิป  เปลี่ยนมาหลายถุงแล้ว เพราะเครื่องสำอางเยอะขึ้นมาก  และตอนนี้ต้องเปลี่ยนใหม่อีกแล้ว เลยอยากได้ไอเดียจากเพื่อนๆ ค่ะ

กำลังคิดว่าจะซื้อเป็นแบบ กล่องใส่เครื่องสำอางของ roxy, billabong แต่ก็คิดว่า เพื่อนๆ เซียนความงามต้องมีความคิดเห็นเก๋ๆ แน่ๆ เลย  เลยโพสต์ถามค่ะ

แวะมาแนะนำกันหน่อยนะคะ  อยากได้แบบเป็นสัดส่วน  แยกประเภท คสอ แบบดินสอ หรือตลับ หรือขวด ประมาณเนี้ยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : sinistra - [ 2 ม.ค. 51 21:54:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom