Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

หาที่ซื้อชุดไปงานแต่ง สำหรับ สาวไซส์ใหญ่ค่ะ ( ใครตอบขอให้สวย หุหุ ^^ )

จะไปงานแต่งเพื่อนค่ะ งานเลี้ยงแบบ ค๊อกเทล จะหา

ซื้อได้ที่ไหนดีค่ะ แล้วแบบไหนดี  เอาไม่แพงมาก

ไม่เกิน พัน  ใช้วันศุกร์นี้แล้วค่ะ   ใครมีแบบชุดไปงานก็มา

โพสๆๆ โชว์ด้วยนะค่ะ จขกท สมองไม่แล่นแล้วค่ะ

**ไปดูที่แพนตินั่มแล้ว ยังหาที่ถูกใจไม่เจอเลยค่ะ  

รูปร่างของ จขกท  ( ออกแนว ผิว ขาวเหลือง )

**** จขกท ออกแนว อกใหญ่ ( รอบอก 39 )  

แขนก็ใหญ่

ขาใหญ่มาก

หน้าก็ กลมมากยิ่งกว่าบิ๊กเปาใน 7-11

( ใครช่วยตอบ ขอให้สวย และผอม หุหุ^^" )

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 ม.ค. 51 21:42:37

จากคุณ : lovenickonly - [ 6 ม.ค. 51 21:41:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom