Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

> > > > R e V i E w --- La Mer The Treatmant Fluid Foundation ค่า

ตัดสินใจไปถอยมาจนด้ายนะเค๊อะ แพ๊งแพง สนนราคา 3500 ถ้วนค่ะ

เริ่มจากอะไรดีล่ะเนี่ย
    เป็นรองพื้นที่เล็งอยู่นานมากเนื่องจากเป็นรองพื้นที่แพงงงงงงที่สุดที่เคยมีในครอบครอง
    เห็นเค้าว่ากันว่าช่วยบำรุงผิวด้วย แล้วยังบางเบา ก็เอาวะ ลองดูซักตั้ง

อันนี้ที่ได้มาเป็นสี sand นะคะ ผิวเราไม่ขาวแต่ก็ไม่คล้ำ RMK 103 / Lunasol YO03 / MAC นี่ไม่ค่อยแน่ใจ ซัก NC30หรือ35 เนี่ยแหละค่ะ
    ตอนไปซื้อไม่ได้ลองทั้งหน้านะคะ คุงBAลองให้ที่คอว่าเป็นสีเดียวกะคอ
    แต่เราก็แอบคิดนิดนึงว่า เอ๊ะ หน้าเรามันขาวกว่าคอนิดนึงนิหว่า
    แต่ก็เอาอ่ะค่ะ กะว่า เออก็ดีจะได้ไม่วอก
    ลองที่แถวๆกรามอีกทีก็รู้สึกพอดีๆนะคะ
    พอกลับบ้านมาลองทั้งหน้า โอวว เหมือนมันเข้มไปนิดอ่ะค่ะ
    มันก็ไม่ดำนะคะ แต่มันแปลกๆ คล้ายๆ RMK 104 สีมันส้มๆกว่าหน้ายังไงก็ไม่รู้ซี แอบผิดหวังเล็กน้อย

จากคุณ : IsThisIt? - [ 10 ม.ค. 51 12:50:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom