Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สูตรความงาม มาดามมุก 3 หน้าสวยใสกับ น้ำซาวข้าว ค่ะ

สูตรนี้เป็นสูตรเก่าแก่ค่ะสมัยคุณยายโน้นแน่ะ ลองทำดูนะ กรรมวิธีง่ายๆๆ บ้านใครก็มี ไม่ต้องลงทุน ไม่ต้องใช้ของแพง เศรษฐกิจพอเพียงแบบนี้ ใครๆๆก็สวยได้ ง่ายๆๆค่ะ

เริ่มจาก ล้างหน้าให้สะอาด หาสำลีแผ่นบางๆๆนะ

แล้วน้ำซาวข้าว ที่เรา ซาวน้ำแรก ส่วนมาก คนส่วนใหญ่จะทิ้งกัน เสียดายค่ะ อุดมไปด้วยวิตามินทั้งน้าน เก็บไว้ค่ะ เหลือก็เอาเข้าตู้เย็น ลองดูนะคะ มีกลิ่นหอม มากๆๆๆๆ

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 51 08:45:11

จากคุณ : Mooky Miracle Mom - [ 11 ม.ค. 51 08:33:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom