Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เปียแชร์จ้าเปียแชร์(ท้าวแชร์ชวนอัพเดตหน้าตาและอัพเดตเอกลักษณ์พี่น้องวงแชร์กันหน่อยจ้า)

เปียแชร์ประจำวันศุกร์   กั่กกกกกกก     เปียแชร์งวดแรกประจำปีหนูทองกันหน่อยนะลูกแชร์ที่รักนะ    ไหนๆแชร์วงนี้ก็เป็นวงแรกของปีนี้อ่ะนะคะ       ดังนั้นท้าวแชร์เลยขอมาอัพเดตหน้าตาพี่น้องวงแชร์กันอีกซักทีก็แล้วกันนะคะ     แบบว่าเผื่อจะได้มีขาแชร์เพิ่มยังง้ายยยดีแมะลูกแชร์ที่รัก 555555       นอกจากการอัพเดตหน้าตาพี่น้องวงแชร์เพิ่มกันแล้ว     ท้าวแชร์ขอทำความรู้จักกับพี่น้องวงแชร์เพิ่มขึ้นไปอีกซักนิ้ด        ด้วยการขอรู้จักเอกลักษณ์ของพี่น้องลูกแชร์ที่รักซักหน่อยก็แล้วกันนะคะ เอาแบบว่าพอพูดถึงเอกลักษณ์แบบนี้ปั๊บ      ท้าวแชร์จำได้ทันทีเลยอ่ะว่าเป้นลุกแชร์คนไหนอ่ะนะ  ลูกแชร์คนไหนที่เรายังไม่เคยรู้จักกันเลย             ถ้าจะช่วยบอกชื่อเล่นให้ท้าวแชร์ทราบซักหน่อยท้าวแชร์ก็จะขอบคุณมากเลยนะคะ(สำหรับลุกแชร์ขาใหม่ๆอ่ะนะคะ)    

สำหรับตัวท้าวแชร์เองนั้น   ลูกแชร์ที่รักเห้นหน้าตากันจนเบื่อแล้ว    ท้าวแชร์ขอไม่แปะรูปก็แล้วกันนะคะ   ส่วนเอกลักษณ์ของท้าวแชร์ก็คือ     เฮฮาบ้าๆบอและที่สำคัญท้าวแชร์เป็นคนสวย(ด้านข้างฮ่า  ก๊ากกกกกกกก)     เอกลักษณ์ของลูกแชร์ที่รักคนไหนจะเป็นยังงัย    เดี๋ยวเรามาดูกันค่ะ   มาเหอหะจ้าลุกแชร์ที่ร้ากกกกท้าวแชร์สาวน้อยขอเก็บดอกเบี้ยอีกแว้ววววจ้า

จากคุณ : ตัวเล็กอ้วน - [ 11 ม.ค. 51 12:20:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom