Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มาแว๊วววว Review ครั้งที่ 22 ชวนเพื่อน ๆๆ มาดู รีวิว สกินแคร์ สำหรับผู้ชายที่ จขกท เคยใช้

สงสัยว่า  รัวิว ครั้งที่  22 จะมีอาถรรพ์  แจ้งลบมา 2 กระทู้แล้ว  555555555

ก้เลยเปลี่ยนใจมารีวิว สกินแครืสำหรับผู้ชายที่เคยใช้
    ที่จิง ปกติ กระผมไม่ค่อยปลื้ม สกินแครื สำหรับผู้ชายเท่าไหร่ เพราะว่ากลิ่นน้ำหอมแรงมาก และ บางตัวก้แพ้แบบชนิดว่า ใช้ครั้งเดียว ต้อง ปาขวดออกนอกหน้าต่างในระยะไกล ( ด้วยความโมโห )
    แต่ว่าบางตัวก็ใช้ดีมาก  แต่อย่างว่า กระผม ชอบลอง ไม่เคยหยุดนิ่ง  
    ปัจจุบันรู้จักสกินแคร์ทั่วท้องตลาด 555555555555555

กระผมเลยอยากรีวิว เพื่ออาจจะเป็นประโยชนืกับเพื่อน ๆ บ้าง

ปล.  รีวิวทั้งหมดเป็นแค่ แนวทางในการเลือกซื้อเท่านั้น
          อาจจะไม่ได้ผลเดียวกันกับทุกคน และผลการใช้แค่  1  คนไม่สามารถตัดสินได้ว่าตัวนั้นใช้ดี
          ก่อนตัดสินใจซื้ออะไรควรหาข้อมูลเยอะ ๆ ก่อนนะ คร๊าบบบบ

จากคุณ : ปั้นเจ้าสำอาง - [ 14 ม.ค. 51 15:51:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom