Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

.......... : ขอบคุณครับ สำหรับคำขอโทษและความรู้สึกดีๆ..........

.................... หลังจากที่กระผม และ แฟน ได้ไป Shoopping เมื่อวันที่ผ่านมา ได้เข้าไปซื้อของในร้าน Diesel สาขาหนึ่ง

แต่มีปัญหานิดหน่อย เกี่ยวกับบัตรสมาชิก ทางผมนะไม่เท่าไหร่ แต่แฟนผมนะไม่ยอม ก็เลยนอนไม่หลับ เครียด หลังจากที่ปรึกษากันแล้ว ก็จึงได้โทรศัพท์ไปที่ ทางบริษัท ที่ดูแลอยู่คือ CLUB 21

ซึ่ง ทางแฟนผมได้คุยกันกับทาง Brand Manager และได้อธิบายเรื่องราวต่างๆให้ได้รับฟัง ทาง Brand Manager ก็ได้รับปากที่จะแก้ปัญหาให้ และ อธิบายรายละเอียดต่างๆให้ได้รับฟัง จึงมีความกระจ่างมากขึ้น

ซึ่งผลลัพธ์ ที่ได้ออกมาก็ถือว่าสมเหตุและผลดีครับ

กระทู้นี้ผมจึงรบกวนทางทีมงาน และ เพื่อนๆ เพื่อเสียสละเนื้อที่ ขอขอบคุณทาง CLUB 21 เรื่อง น้ำใจ ไมตรี ความหวังดี และ เป็นห่วงความรู้สึกของลูกค้ารายเล็กๆ อย่างผม

จากคุณ : experimental - [ 14 ม.ค. 51 23:40:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom