Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

### รีวิว ERNO LASZIO SEA MUD SOAP และอีกหลายตัวที่สาวๆ อยากเห็นค่ะ ##

หลังจากที่ได้สมัครสมาชิกมาร่วมเดือน  กว่าจะผ่าน ต้องส่งเอกสารหลายรอบ และเปลี่ยน นามแฝงหลายครั้งค่ะ กว่าจะได้เป็นสามชิกเต็มตัว  หลายคนที่สมัคร หลังๆคงจะรู้นะคะ   เอบนอยเวปนี้หลายรอบทีเดียว

เอาละค่ะ  อิฉันสึงสุ่ในเวปนี้มานาน แต่มิเคยได้ทำรีวิวเลย สิงเฉยๆ

เริ่มต้นด้วย สบู่ ที่สุดในดวงใจ  ตัวนี้ มีคนเคยบอกว่าเป็นสบู่ที่ดีที่สุดในโลก

ขอตอบว่า จริงค่ะ  เริด มากๆๆๆ    ดีสุดๆ  เรียกได้ว่า  หาใดเปรียมมิได้แล้ว

แต่ แต่  แต่  แต่   เสียงลือเสียงเล่าอ้างอันใดก็ไม่เท่าลองเอง  คริๆๆ    

และเนื่องมาจาก อีเจ้าสบู่เนี่ย  ต้องใช้กับการประกอบพิธีกรรมตอนล้าง ด้วยค่ะ  ใครที่ขี้เกียจเลย หมดสิทธ์   แต่อยาก จะบอกนะคะว่า  สมคำล่ำลือ

วิธีใช้  ตามใบที่แนบมาค่ะ   ยุ่งยากพอควรสำหรับผู้ที่ไม่ชิน แต่ ใช้ไปเรื่อยๆ  มันก็ ชินไปเองค่ะ

ใช้ตามนั้น เบาๆ

จากคุณ : ยุคลาศัย - [ 15 ม.ค. 51 11:39:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom