Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มาทำ SPA ตั้งแต่ หัวจรดเท้า (สำหรับสิว - ผิวมัน) กันเถอะครับ

ก่อนอื่น ...

HAPPY NEW YEAR 2008 ครับ

ทุกคนคงมีความสุขกันมากใช่ไหมครับ ส่วนตัวผมก็ไปเที่ยวติดๆกันหลายคืนเหมือนกัน หลังจากนั้นก็กลับมาเรียน เฮ้อ เหนื่อยจัง แต่ก็ต้องพยายามครับ

เอาล่ะ เข้าเรื่อง SPA กันดีกว่า โดยส่วนตัว ผมจะชอบผลิตภัณฑ์ที่มีกลิ่นหอมๆอ่าคับ เพราะว่า เวลาตื่นเช้ามา มันเหมือนจะมีแรงกระตุ้นให้ตื่นมา แล้วอยากอาบน้ำ พออาบเสร็จจะรู้สึกกระปรี้กระเปร่า ขึ้นมาเลยล่ะครับ

อยากพวก จิบชา ดื่มกาแฟ หลังอาบน้ำเสร็จใหม่ๆนี่ มีความสุขที่สุดครับ (ไม่รู้มีใครเป็นบ้าง) เพราะมันทำให้ผมกระปรี้กระเปร่า พร้อมตื่นไปเรียน ตกเย็นก็รีบมาอาบน้ำ หลังจากนั้นก็พร้อมที่จะทำงาน ทำการบ้าน อ่านหนังสืออีกนะคับ ทำเป็นเล่นไป !!!

ถ้าพร้อมแล้ว ก็ตามผมมาเลยครับ ...

ปล. ผลิตภัณฑ์บางชิ้น ถูก บางชิ้นแพง บางชิ้นผมชอบ แต่คุณอาจจะไม่ชอบก็ได้นะครับ แต่ผมใช้แล้วตัวไหนมันดี ก็อยากจะแนะนำไว้นะครับ

จากคุณ : Voice Within - [ 16 ม.ค. 51 01:41:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom