Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เติมแป้งระหว่างวันอย่างไร ไม่ให้หน้าเป็นคราบๆๆคะ + คราบมาสคาร่าที่ร่วงมาที่ขอบตาล่าง

อยากทราบว่าเพื่อนเติมแป้งกันยังไงไม่ให้หน้าเป็นคราบ เราก้พยายามซับมันก่อนแล้ว แต่พอลงแป้งแข็งทีไรก็เน่าเลย ลองแป้งฝุ่นก็เน่าอยู่ดีค่ะ ส่วนขอบตาล่างของเราก็เน่ามากค่ะ มันเลอะๆ เหมือนมาจากมาสคาร่าที่มันแห้งแล้วร่วงลงมารึป่าวไม่รู้ เราพยายามเปลี่ยนยี่ห้อแล้วก็ไม่หาย จากมาร์เบลลีน เป็น มาจอลิก้า ก็ยังเป็นค่ะ เพื่อนๆคนใดมีวิธีแก้เรื่องพวกนี้ช่วยสงเคราะห์ทีเถอะค่ะ อายแฟนค่ะ อายผู้คนด้วยค่ะ ฮือๆๆๆๆๆๆๆ

จากคุณ : ศศิลักษณา - [ 18 ม.ค. 51 21:48:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom