Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามต่อเรื่อง Facial Treatment Mask SK II ค่ะ

พอดีเห็นพี่ๆมาตอบกระทู้ไว้ว่าใช้แล้วดี เลยอยากจะขอถามต่อว่า อาทิตย์หนึ่ง ควรจะใช้ประมาณกี่แผ่นดีค่ะ

1 แผ่นต่ออาทิตย์พอไหมค่ะ

พอดีเห็นในเน็ตมีขายถูกสุด 200บ. จากเว็ปของbloggangหนึ่งที่เปิดๆเจอ แต่ไม่ชัวร์อยู่ดีว่าของจริงเปล่า ถูกกว่าในห้าง 300 เป็นไปได้ไหมค่ะว่าจะเป็นของจริง

แล้ว ถ้าเกิดซื้อ มาร์คดำของโคเซ่มาด้วย ใช้อาทิตย์ละกี่ครั้งกันค่ะ ถึงจะได้ผล

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : chomchanai - [ 18 ม.ค. 51 23:49:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom