Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++ อ่าน review จนตาลายและสับสน ตกลงแล้ว...อะไรกันแน่ที่จำเป็นต่อหนังหน้าเราบ้างค่ะ ช่วยทีเถอะค่ะ+++

เรากำลังมองหา skincare สัก 1 set ค่ะ เพราะหนังหน้าเราต้องการความช่วยเหลืออย่างเร่งด่วน นั่งตามอ่าน review ของค่ายต่างๆ มานาน ขืนอ่านไปเรื่อยๆ คงไม่ได้ซื้อแน่ เพราะไม่รู้ว่าจะซื้อไรดี ไอ้โน่นก้อน่าสน ไอ้นี่ก้อดี จะซื้อหมดคงได้กินมาม่าแน่นอน รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ จริงๆแล้วผิวหน้าคนเราต้องการอะไรบ้าง แล้วสิ่งนั้นหาได้จากที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ขอบคุณหลายๆ นะค่ะ

ช่วยหน่อยน้า เราว่ามันมีประโยชน์กะ enonomy member เช่นเราและอีกหลายๆท่านอ่ะ

จากคุณ : NYSkyline - [ 21 ม.ค. 51 15:50:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom