Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มาแจ้งข่าว Pro ใหม่ของ KOSE ค่ะ The Mask of Love

วันนี้เพิ่งได้ statement บัตร Central Master card มาค่ะ กำหนดชำระเงินต้นเดือนหน้า ดีนะที่มาเก็บตังค์หลังเงินเดือนออก ตอนรูดปรื๊ด ปรื๊ด ไม่ค่อยคิด พอบิลมาล่ะเศร้าใจทุกที หุหุ

เลยขอแจ้งข่าวกับสาวก KOSE ให้เตรียมสตังค์ไว้ดีๆนะคะ เพื่อเตรียมรับกับ Promotion สุดคุ้ม! (หรือเปล่า?)

(เค้าไม่ได้เป็นคนขายน๊า แค่เป็นหน้าม้า ฮี้ กับ กับ นะคะ เพราะชอบอีมัลชั่นของ KOSE มากเลย เหมาะกับคนผิวแห้งอย่างเรา)

โปรนี้คงเข็นให้ออกมารับช่วงวาเลนไทน์มั้งค่ะ โดยนำเอาคู่รักดาราอย่าง คุณตุ๊กและคุณบ๊วย มาเป็นพรีเซนเตอร์ค่ะ มี 2 set ให้เลือก ดังต่อไปนี้

set A : Mask together 1
    มี Mask white 1 หลอด+น้ำโสม 100 ml.
    ราคาพิเศษ 1,200 บาท
    รับฟรี lotion Mask 5 เม็ด

set B : Mask together 2
    มี Mask white 1 หลอด+น้ำโสม 200 ml
    +emulsion 70 ml
    ราคา 2,400 บาท
    รับฟรี lotion Mask 1 pack

สำหรับสมาชิกบัตร Central card ที่ไม่อยากเสียตังค์สามารถไปรับบริการมาส์กหน้า 2 ขั้นตอน คือ ทดลอง
    มาส์กดำและ lotion mask ได้ ตั้งแต่วันนี้-31 มีนาคม 51 ค่ะ
    โดยตัดคูปองจากเล่มที่มากับ statement บัตรเครดิตไปยื่นนะคะ
    Central พระราม 3 วันที่ 7-14 กพ. 51
    Central รังสิต วันที่ 11-18 กพ.51
    Central บางนา วันที่ 1-6 มี.ค.51
    Central พระราม 2 วันที่ 15-20 มี.ค.51
    Central ลาดพร้าว วันที่ 15-20 มี.ค.51
    Central ปิ่นเกล้า วันที่ 15-20 มี.ค.51

ใกล้บ้านที่ไหน ไปลองมาส์กดำกันนะคะสาวๆ

ปล. มีใบปลิวอันนึง ให้ตัดเอาไปแลกตัวอย่างของ PAYOT เป็นครีมทารอบดวงตามั้งค่ะ มูลค่า 900 บาทแนะ ตัดคูปองกับเอาบัตร Central ไปยื่นค่ะ

จากคุณ : Rewritable - [ 21 ม.ค. 51 21:34:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom