Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

How To Two Style : First Date & Fancy Party......จากการส่งไปร่วมกิจกรรม Loreal ที่มาพร้อมกับผมทรงใหม่ค่า ^-^

..............เย้ๆๆๆ ดีใจมากมายค่า ผลประกาศรอลีอัลออกมาแล้วนู๋ทรายเข้ารอบ 30 คนด้วยค่า วันนี้ตื่นเต้นตั้งกะเช้า พอบ่ายไปเรียน เน็ตมหาลัยก็ดันเจ๊ง จะเจ้าไปดูผลประกาศซักหน่อย แต่แล้วก็อดทนๆรอจนเลิกเรียน กลับมาห้อง รีบเข้ามาเปิดเน็ตดูเลยค่า ปรากฎว่า "ยังไม่เห็นประกาศผลเลยค่า" แต่พอเข้ามาดูในพันทิพกะในเว็บจีบัน มีหลายคนได้เข้ารอบแล้วค่า พี่ๆเค้าบอกว่าประกาศผลทางโทรศัพท์ก่อน เง้อออ หนูเลยรีบหาโทรศัพท์เลยค่า (ตอนไปเรียนไม่ได้พกโทรศัพท์ด้วยจิ) หาอยู่พักใหญ่กว่าจะเจอตื่นเต้นก็ตื่นเต้น ปรากฎว่ามีมิสคอลค่า.....ลุ้นๆ ลองโทรกลับไปเป็นเครื่องตอบรับค่ะ เลยกด 0 คุยกันประชาสัมพันธ์ แต่พอถามพี่เค้าว่าได้โทรมาเบอร์นี้รึป่าว เค้าบอกว่าไม่ทราบค่ะ อาจจะเป็นเบอร์ภายในโทรไป หนูก็เลยถามว่าแล้วนี่เป็นเบอร์ของอะไรคะ เค้าบอกว่าเป็นบริษัทเกี่ยวกับเอเจนซี่ค่ะ โห...หนูใจแป้วเลยค่ะ ปลง คิดว่าเค้าคงโทรผิดมา เฮ้ออปลงแล้วคงจะไม่ได้ หลังจากนั้นประมาณครึ่งชั่วโมง มีโทรศัพท์เข้ามาค่า.......ฮัลโหล ขอสายคุณ..... จากลอรีอัลครับ !!!!!  เท่านั้นแหละค่าแทบกรี๊ดเลยยยย (จากที่กำลังนั่งปลง 555) ดีใจมากๆเลยค่ะ ยิ่งเห็นพี่ๆสาวๆจากพันทิพ และจากจีบันหลายๆคนได้ด้วย แหะๆๆบ่นซะเยอะ เนื่องด้วยประการขั้นต้น เลยขอนำ How to ที่ส่งมาฝากพี่ๆน้องๆห้องโต๊ะเครื่องแป้งนะค๊า......

หนูส่งไปสองหัวข้อค่ะ เอาหัวข้อแรกก่อนดีกว่า "First Date" ค่า (อ้อลืม...หนูเพิ่งตัดผมมาค่า เดี๋ยวจะเอารูปเปรียบเทียบให้ดูหลังแต่งเสร็จนะค๊า)

....เดทครั้งแรกก่อนอื่นต้องเตรียมผิวหน้าก่อนนะคะทาครีมบำรุงและครีมกันแดดให้เรียบร้อยไม่งั้นกลับจากเดทหน้าดำไม่รู้ด้วยน๊าาาาา
    เริ่มจากหน้าเปลือยๆซะก่อน (โทรม+ซีดได้ใจเลย555

จากคุณ : SaRaY - [ 23 ม.ค. 51 18:47:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom