Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@@ เปิดถุง Clinique จ้า@@@(เห็นเพื่อนๆเปิดถุงกันบ่อยๆขอแอบเปิดบ้างนะคะ){แตกประเด็นจาก Q6268016}

สืบเนื่องมาจากกระทู้เดิมที่เคยตั้งไว้เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ของคลินิกนะคะ  ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆห้องแป้งทุกคนที่มีน้ำใจมาแนะนำสิ่งดีๆให้เรามากมาย

วันนี้ก็เลยได้ฤกษ์ไปถอยมาซะที  เราไปซื้อที่พารากอนค่ะ เพราะเดินทางสะดวก(นัดแฟนไว้ที่นั่นด้วย)

บีเอที่นั่นน่ารักนะคะ  ขอให้เครดิตคุณแอน  บีเอคลินิกประจำพารากอนค่ะ  เอาใจใส่ลูกค้าดีมาก  แถมยังให้คำแนะนำสำหรับการบำรุงผิวของเราซึ่งกำลังอ่อนแอสุดๆ  โดยที่ไม่มีการยัดเยียดสินค้าที่ไม่จำเป็นมาให้เลย  ที่ได้มาวันนี้จำเป็นสำหรับผิวหน้าเรา(ขณะนี้)จริงๆ

รวมค่าเสียหายวันนี้ที่ใช้ไป  13,450บาท  ลด 10% เหลือ12,105 บาทค่ะ  เราได้ของแถมที่เป็นเซทมาแค่ชุดเดียว  ทั้งๆที่ยอดน่าจะได้ 2 ชุดใช่ไหมคะ (มันมีเซทครบ 5,500 กับเซทครบ 7,000 ค่ะ ) เพราะเค้าให้แค่คนละ 1ชุด  ต้องเลือกเอาตัวใดตัวหนึ่งค่ะ เราก็เลยเลือกเซท 7,000 มาค่ะ

เดี๋ยวตามมาดูกันนะคะว่าได้อะไรมาบ้าง...

จากคุณ : อามาเนะ_มิสะ - [ 26 ม.ค. 51 01:51:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom