Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

******* BEFORE & AFTER ในรอบสี่ปี ทั้งยัยอืด สาวงาม อีเเห้ง หวาน เอ้กส์ เซ็กซี่ สารพัดลุคพร้อมอวดทรงผมใหม่ค่า**********

ปกติจะโพสตอบบ้างเป็นระยะ เเต่ไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้จริงจังนะคะ วันนี้จะมาอัฟเรื่องราวเเละรูปวิวัฒนาการของเรานะคะ

ก่อนอื่นขอบอกว่าเราเมื่อก่อนเป็็นคนที่ไม่ค่อยเเต่งตัวนะคะ คือถ้าอยู่ที่โรงเรียนสมัยม.ปลายนะ เพื่อนๆจะสวยๆกันทุกคนเลย เเต่เราจะดูปอนๆกะโปโลอ่ะ จะเเต่งเฉพาะเวลาออกไปเที่ยวหรือเสาร์อาทิตย์เท่านั้นนะคะ

เพื่อนๆที่สนิทกันถึงจะรู้ว่าเราเป็นคนยังไง

เราขอไม่เอารูปม.ปลายลงนะ มันเป็นอดีตที่ค่อนข้างจะมึดมนน่ะ

หลังจากเข้ามหาลัย สิ่งที่เกิดขึ้นจากการไปอยู่หอ ณ ทุ่งรังสิตหนึ่งปีเต็มคือน้ำหนักเราพุ่งพรวด 10 กิโล ย้ำว่า 10 กิโลนะคะ

เราทำกิจกรรมเยอะมาก ทั้งเชียร์ทำเบื้อหลัง งานหนักมาก ละครคณะ อยู่ชุมนุมโขนด้วยซึ่งต้องมาซ้อมตอนเย็นวันจันทร์เเละพุธทีท่าพระจันทร์ ในขณะที่เราเรียนที่รังสิต ทุกอย่างรวมๆกันทำให้เรากิน เเละกินเเละกิน

ผลออกมาอย่างที่เห็ในรูปซึ่งเราขอเอารูปที่เเสดงโขนมาลงเพราะ ช่วงนั้นเราไม่ถ่ายรูปอื่นเท่าใหร่น่ะค่ะ

เราคนขวานะคะ เปรียบเทียบกับผู้หญิงไซซ์ปกติ เรากลายเ็ป็นตัวใหญ่ตันน่ะค่ะ ไม่ดูอ้วนเพราะเราสูง 172 cm 62 กิโล
    ก่อนหน้าหนักประมาณ 51 ไม่เกินนี้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 51 01:52:54

จากคุณ : mayvie - [ 30 ม.ค. 51 22:58:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom